HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ใกล้แยก กม. 8 โครงการมีทางเข้า - ออก 2 ด้าน บนถนนรามอินทรา และถนนนวมินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
3
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
25 (อาคารที่ 1) 25 (อาคารที่ 2) 25 (อาคารที่ 3) ชั้น
จำนวนห้อง:
1088 (อาคารที่ 1) 1088 (อาคารที่ 2) 720 (อาคารที่ 3) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
พื้นที่ ประมาณ 14 ไร่ 2 งาน (พื้นที่ทั้งโครงการ) อาคารชุดพักอาศัย จำนวน 3 อาคาร (ประกอบด้วย 4 ทาวเวอร์) จำนวนห้องชุด 2,568 ยูนิต
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์ | Lumpini Condotown Ramindra - Navamin | LPN Condotown Ramindra - Navamin

รายละเอียดอาคาร 3 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อาคาร A

จำนวนชั้น: 25

จำนวนห้อง: 1088

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

ชื่ออาคาร/ตึก: อาคาร B

จำนวนชั้น: 25

จำนวนห้อง: 1088

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

ชื่ออาคาร/ตึก: อาคาร C

จำนวนชั้น: 25

จำนวนห้อง: 720

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว คอนโดมิเนียม (พระราม 4) | Lumpini Park View Condominium - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว คอนโดมิเนียม (พระราม 4) | Lumpini Park View Condominium - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 11000.00 บาท
ขายคอนโด ITF สีลมพาเลส 121 ตร.ม. ชั้น 9 60,000 ต่อ ตร.ม
ขาย 7260000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด พลัส 38 สุขุมวิท ห้องใหญ่ 70ตรม 2ห้องนอน Condo for RENT PLUS Sukhumvit 38 size 70sqm
เช่า 38000.00 บาท
ดิ เอ็มไพร์ เพลส สาทร 2 ห้องนอน 60,000 บาทต่อเดือน
เช่า 60000.00 บาท
ขายหรือเช่า ราคาถูกมาก The Address สาทร12 ขนาด 56ตรม ชั้น3. 1นอน1น้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์อย่างดี ห้องสวยมาก
เช่า 24000.00 บาท
เดอะล็อฟท์ สาทร 3 ห้องนอน 95,000 บาทต่อเดือน
เช่า 95000.00 บาท
ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น บางใหญ่ Plum Condo Central Station
เช่า 7000.00 บาท
คอนโดให้เช่า มีที่จอดรถแน่นอน ไม่ต้องขับวนหา ที่จอดล็อคให้เฉพาะห้อง 1ที่
เช่า 28000.00 บาท
ขายด่วน LPN Condotown รามอินทรา-นวมินทร์ 22.28 ตร.ม. (D2311)
ขาย 1200000.00 บาท
clear